Gửi Ngọc + Toàn + Khánh
Diễn Đàn Xây Dựng K43kxc.01
Chào mừng các bạn tới với Diễn Đàn Lớp Xây Dựng K43kxc.01.
Để tham gia diễn đàn,nếu bạn chưa có Tài khoản xin mời các bạn Đăng Kí, Nếu bạn đã có tài khoản xin vui lòng Đăng nhập để có thể tham gia Thảo Luận, trò chuyện, chát chit....vv.
Xin chân thành cảm ơn!

------------------please---------------------
-----------Thank you for watching------------
Diễn Đàn Xây Dựng K43kxc.01
Chào mừng các bạn tới với Diễn Đàn Lớp Xây Dựng K43kxc.01.
Để tham gia diễn đàn,nếu bạn chưa có Tài khoản xin mời các bạn Đăng Kí, Nếu bạn đã có tài khoản xin vui lòng Đăng nhập để có thể tham gia Thảo Luận, trò chuyện, chát chit....vv.
Xin chân thành cảm ơn!

------------------please---------------------
-----------Thank you for watching------------

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
(¯`’•.¸(¯`’•.¸† -‘๑’- .Xin cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn lớp k43kxc01 - Khoa xây dựng - Trường ĐHKT công nghiệp thái nguyên -‘๑’- †¸.•’´¯)
(¯`’•.¸(¯`’•.¸† -‘๑’- .Chúc các bạn vui vẻ và học tập tốt! -‘๑’- †¸.•’´¯)
(¯`’•.¸† -‘๑’- .Mọi ý kiến đóng góp xin gửi Admin : Lục Văn Kỳ ; SĐT: 0974432058 Hoặc : Lucvanky87@gmail.com -‘๑’- †¸.•’´¯)
(¯`’•.¸† -‘๑’- .Diễn đàn sử dụng trên trình duyệt Firefox,Gchome -‘๑’- †¸.•’´¯)
(¯`’•.¸(¯`’•.¸† -‘๑’- Chủ đề có bài mới -‘๑’- †¸.•’´¯)¸.•’´¯) (¯`’•.¸ Người gửi ¸.•’´¯)-‘๑’- Thời gian -‘๑’-
Crack Phần Mềm Dự toán Acitt 2009 Link mediafire dqthanh Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Fri Jan 30, 2015 3:38 pm
Tài liệu Etabs + Ví dụ bằng Tiếng Việt rất trực quan!!! tuanbuihd Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Mon Jul 07, 2014 9:30 pm
Thân gửi anh em xd1! phamkha Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Sun Sep 22, 2013 9:06 am
Bài thảo luận : cách tính toán tâm cứng ( nhóm kỳ + khang) vuvanduong_xd Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Fri Jan 04, 2013 1:45 am
Thông báo tuyển dụng nhân viên kinh doanh xuantrungbg Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Mon Oct 08, 2012 11:45 am
Diễn đàn dự toán- Nơi tìm hiểu-trau dồi-thảo luận dự toán hatnt Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Wed Aug 01, 2012 3:31 pm
Các bạn ơi đi làm đâu rồi, vào diễn đàn gặp nhau tí đã. quangkxc02 Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Mon Jul 30, 2012 11:26 pm
ETA, Delta,G8 cái nào hơn? lucvanky Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Fri Jul 27, 2012 5:00 pm
giáo trình thi công nhà cao tầng - Pgs lê kiều lucvanky Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Thu Jul 26, 2012 12:09 pm
Lệnh tắt auto cad và Word hữu ích xuantuyen3788 Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Thu Jul 12, 2012 9:23 am
Nguyên lý hhoạt động máy bay truc thăng lucvanky Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Sun Jul 01, 2012 4:15 pm
Thông báo nhận bằng tốt nghiệp lucvanky Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Dongho10 Sat Jun 30, 2012 8:57 am

Gửi Ngọc + Toàn + Khánh

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
lucvanky
Admin
lucvanky

Danh tiếng : 2

Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Ngọc + Toàn + Khánh   Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Icon_minitimeSat Jul 16, 2011 12:42 pm

anh có thể gửi cho em với dc ko.em cũng muốn bóc thử.
cảm ơn anh trước.
http://www.xaydungk43kxc01.tk
xuantuyen8890
Thành Viên Ít Tham Gia
Thành Viên Ít Tham Gia

Danh tiếng : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Ngọc + Toàn + Khánh   Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Icon_minitimeSun Jul 17, 2011 9:24 pm

@_@ mời tao 2 cốc trà đá tao cho mượn hồ sơ mà photo hehe
lol!
mavanngoc
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Ngọc + Toàn + Khánh   Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Icon_minitimeMon Jul 18, 2011 10:49 pm

Em chào anh.
Bọn em về nghỉ hè và đã lên học hè rùi.Cảm ơn anh đã giúp đỡ bọn em trong thời gian vừa qua.Bọn em chuẩn bị ra trường tới nơi rùi con phải học tập nhiều lắm.(Nhìn lại thấy nhiều thứ còn phải học quá trời)Hi vọng sẽ được hỏi và học tập thêm tư anh.Hi
Thời gian vừa qua anh chắc bận lắm phải không?Có gì anh cứ gửi cho bọn em cùng làm'.
Ma Văn Ngọc
E-mail: [You must be registered and logged in to see this link.]
N-phone:01695240966
ksxd-xuantuyen
Thành Viên Ít Tham Gia
Thành Viên Ít Tham Gia

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Ngọc + Toàn + Khánh   Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Icon_minitimeThu Jul 21, 2011 12:05 pm

mavanngoc đã viết:
Em chào anh.
Bọn em về nghỉ hè và đã lên học hè rùi.Cảm ơn anh đã giúp đỡ bọn em trong thời gian vừa qua.Bọn em chuẩn bị ra trường tới nơi rùi con phải học tập nhiều lắm.(Nhìn lại thấy nhiều thứ còn phải học quá trời)Hi vọng sẽ được hỏi và học tập thêm tư anh.Hi
Thời gian vừa qua anh chắc bận lắm phải không?Có gì anh cứ gửi cho bọn em cùng làm'.
Ma Văn Ngọc
E-mail: [You must be registered and logged in to see this link.]
N-phone:01695240966
anh gửi hồ sơ vào hòm thư cuả em rồi nhé. em gửi cho các bạn trong nhóm nếu ai có thời gian thì cùng làm, trước là để cọ sát và nữa là giúp anh.
Hồ sơ đó anh chưa bóc, nó là một hạng mục trong dự án anh đang làm.
Trong quá trình bóc tách nếu thấy có gì chưa hợp lý em hãy ghi ra một bản sau đó gửi lại cho anh nhé.
http://www.dutoanxaydung.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Ngọc + Toàn + Khánh   Gửi Ngọc + Toàn + Khánh Icon_minitime

Gửi Ngọc + Toàn + Khánh
Trang 1 trong tổng số 1 trang